
                                                                                
 

   
  

   
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA WAZIRI MKUU 

              TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  

                               HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA   

SHULE YA SEKONDARI  ZINGIBARI  
S.L.P 5363 Mkinga-Tanga, Barua pepe:zingibarisecondari@yahoo.com,  

Simu/Contcts:  Mkuu wa Shule-0712843238/0777770055,   Makamu  Mkuu 
wa Shule-0716167598/, 0653910911  Mwandamizi Taaluma:0715254796 

  
  Kumb.Na.ZSS/JI/OL.HS/VOL. 10/F1-IV.2026   

                                                                                                                                                          TAREHE………..   

MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI: ………………………….………………………………………………..……….  

S.L.P………………………………                               

MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA HOSTELI MWAKA 2026/2027 

Mwanafunzi anatakiwa kuwa na vitu vifuatavyo: 

1. Aje na godoro la urefu wa futi sita (6) na upana wa futi mbili na nusu (2½) 

2. Shuka mbili za rangi ya pink, chandarua na mto mmoja 

3. Sanduku la chuma(trunk) na kufuli kwa ajili ya usalama wav it vyake. 

4. Ndoo ndogo mbili (2) za lita kumi (10), moja kwa ajili ya kuogea na nyingine kwa 

ajili ya kuhifadhia maji ya kunywa 

5. Aje na jembe moja likiwa na mpini wake ,Ream paper (A4) mbili,ndoo ndogo 

moja 10lt (kwa matumizi ya shule),Dawa ya  kusafisha choo 5lita.kwa wavulana 

6. brush ngumu 2, dawa (Aro litre moja) , ndoo ndogo moja 10lt (kwa matumizi ya shule), 

kwa wasichana 

7. Fedha Tsh 500,000/= kwa mwaka ama Tsh 250,000/=kwa mhula mmoja kwa ajili ya 

mchango wa chakula.Malipo haya yafanyike kpitia akaunti namba:41701200097 

ZINGIBARI SECONDARY SCHOOL (NMB) 

8. Vyombo vya chakula:Sahani,bakuli, kikombe na kijiko 

9. Aje na Torchi yake kwa dharula za umeme zinapojitokeza 

10. Taulo,mswaki na dawa yake, kitana na kandambili za kuogea 

11. Sabuni za kutosha kwa ajili ya kufua na kuoga 

12. Kwa wasichana ;aje na kanga/vitenge jozi moja 

13. PICHA Mbili za passport size 

14. MAELEKEZO MENGINE YAMO KWENYE BARUA YA MAELEKEZO YA 

WOTE( MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI 

ZINGIBARI MWAKA 2026) 

15. K wa wasichana wawe na magauni mawili (02) marefu rangi ya dark blue yenye 

mkandsa (belt) kwa ajili ya kushindia mara baada ya vipindi vya darasani 

kuisha.Angalia kwa makini kitambaa kilichoambatanishwa. 

 

 



 

 

 

16. Kwa wavulana wawe na Tishrt ya rangi ya blue mbili ambazo zinapatikana shuleni 

kwa @Tsh 10,000/= na Awe na suruali mbili za kitambaa rangi ya dark blue. 

Angalia kwa makini kitambaa kilichoambatanishwa. 

17. Trucksuit nyeusi kwa wavulana na blue kwa wasichana kwa ajili ya kufanyia  

mazoezi. 

18. Siku ya kuja kumtembelea mwanafunzi ni jumamosi ya mwisho wa mwezi, 

tunashauri hakuna haja ya mzazi/mlezi kuja kila mwezi kumuona mwanafunzi na 

kama hakuna tatizo lolote, mwanafunzi aachwe asome mtamuona wakati wa likizo 

19. Mchango wa Tsh 100,000/= kwa ajili ya malipo ya Kitanda. /=(inalipwa mapema 

kabla mwanafunzi hajaingia hosteli) 

20. Mchango wa Tsh 61,000/= kwa ajili ya malipo ya Kiti na meza. /=(inalipwa 

mapema kabla mwanafunzi hajaingia hosteli) 

21. Mchango kwa ajili ya mahafali Tsh:10,000/= 

22. Mchango kwa ajili ya ukarabati Tsh:25,000/= 

23. Mchango kwa ajili ya pesa ya walimu wa kujitolea Tsh:11,000/= kwa mwaka (au 

Tsh:6,000/=)kwa mhula 

24. Awe na kitambulisho ambacho kinapatikana shuleni @4,000/= pia awe na Nembo 

ambayo inapatikana shuleni @3,000/= 

25. KILA MWANAFUNZI ANAYEKUBALI KUISHI HOSTELI ANATAKIWA 

KUWA NA MATOKEO YA KUANZIA DARAJA LA 1 NA LA 2(DIV 1&2) 

/WASTANI WA ALAMA D KWA KILA SOMO,KINYUME NA HAPO 

ATATAKIWA KUBAKI SHULENI WAKATI WOTE WA LIKIZO(naomba 

kila mwanafunzi ajitathmini katika hili ikiwa ataweza au la) NB:akiendelea 

kufeli atatolewa Hostel na kuwa mwanafunzi wa kutwa na malipo aliyolipa 

hayatarejeshwa. 

26. Caution money (fedha ya Tahadhari) TSH 5,000/= Inalipwa anapoingia mwanafunzi 

na huwa hairejeshwi. 

27. Aje ba Bima ya afya ,na kwa ambae hana  aje na Tsh:5,000/=kwa ajili ya 

kumtengenezea kitambulisho. 

28. Awe amepata wastani wa alama A au B kwa mtihani wa darasa la saba kwa 

anayejiunga kidato cha kwanza. 

 Ahsante na karibu sana . 

NB:-kwa Mahitaji muhimu yote anaweza kuyapata Duka la Shule. 

     :- HAKUNA MWANAFUNZI ATAPOKELEWA BILA KUKIDHI VIGEZO 

 

NIDHAMU NI MSINGI WA MAFANIKIO 

 

     OMAR.A. RASHID          

MKUU WA SHULE 

SHULE YA SEKONDARI ZINGIBARI 


